Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Sunday, December 29, 2013

KAMA KAWAIDA YA "SINTAH" HUWA HAPITWI NA JAMBO,..SOMA HAPA JINSI ALIVYOIPAMBA HABARI YA JACKIE CLIFF



daaah Ms Jackie Cliff
sijui nani atawafundisha fashion sasa
its not easy lets pray for her
mzigo uliomponza
ndani ya ndala
jamani tafuteni hela zenu kidogo
kidogo endeleeni kutaka ku
maintain status bongo
yatawakuta  tu
Ze Chinese no kutakaring ze muchezo
Easy come, Easy Go
dada aliesafiri na Jackie
inasemekana ni raia kutoka Rwanda

our own Boss-Lady in Tanzania
SOMA HAPA NDANI YA MTANDAO WAKE: SINTAH

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages