Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Sunday, December 29, 2013

MWAMVITA MAKAMBA AMTIA DONGO LA MAANA JACK CLIFF BAADA YA KUKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA.


Mwamvita Makamba aandika maneno ya kejeli baada ya mwanadada Jackie Cliff kukamatwa na madawa ya kulevya huko china juzi...Mwamvita aliandika maneno hayo kupitia account yake ya twitter jana yalioyokuwa yana sema;
"Girls; Kama huna akili-hujasoma na huna kazi,kama ni mvivu na sio mbunifu,mpenda dezo na huwezi honest living mara mia 'Buzi' na sio 'Sembe'"
na huu ndo muonekano wa tweet hiyo..jionee mwenyewe

 

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages