SOMA HAPA UJUE KWANINI MTANGAZAJI OPRAH WINFREY HANA MTOTO HADI LEO. (MIAKA 59)


Akiwa na umri wa miaka 59, Mtangazaji hodari wa show za mahojiano duniani Oprah Winfrey ambae miezi kadhaa iliyopita aliitembelea Tanzania kwenye mbuga za wanyama, amesema hajutii kutokuwa na watoto maishani mwake.
Oprah ambae aliwahi kubakwa akiwa na umri wa miaka 14 na kujifungua mtoto ambae hata hivyo alifariki dunia siku chache baada ya kuzaliwa,  anaamini kama angekuwa mama maisha yake ya kazi yangeingiliana na maisha yake ya familia .
Anakwambia ‘kama ningekuwa na watoto kwa hakika watoto hawa wangenichukia, wasingeweza kunipenda kwa kuwa wangeingia kwenye ushindani na kazi yangu, wangekuwa kama watu wengi mnaowaona kwenye show zangu wakizungumzia familia zao kutokuwa na mapenzi na watoto wao, maishani mwao wangekosa kitu muhimu ambacho ni upendo wa mama’

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...