MASHABIKI WAMPONDA MADEE KWA KUIFANANISHA VIDEO YA "TEMA MATE" NA KWAYA " HATA KWAYA NI NZURI" SOMA ZAIDI.

Kwa mara nyingine historia ya video za Ogopa kupata maoni hasi imejirudia, baada ya Ommy Dimpoz kukumbwa na mishale mingi ya lawama kutoka kwa mashabiki waliokuwa na kiu ya kuona video nzuri ya wimbo walioupokea vizuri na kuusupport ‘Me and You’ mwaka juzi, sasa imejirudia kwa Madee.
Msanii wa Tip Top Connection Madee wiki iliyopita ametoa video ya single yake ya sasa ‘Tema Mate Tuwachape’, iliyotengenezwa Kenya na kampuni ya Ogopa Videos.
Maoni kutoka kwa mashabiki ambao siku zinavyozidi kwenda wanonekana kuwa na uelewa zaidi juu ya video bora, wameonesha kutoridhishwa na kiwango cha video hiyo. Mpaka sasa video ya ‘Tema Mate Tuwachape’ imetazamwa mara 13,786 toka iwekwe youtube January 15, 2014.
Haya ni baadhi ya maoni kupitia channel ya Youtube ya Ogopa Video1, pamoja na Bongo5.
Neema Jonas
hata sura hazionekani ogopa wameharibu your video Madee…!!but song is nice!

Wiz Cassa
ogopa MMECHEMKA….. HATA KWAITO SIONI!!!
Cesc Henry
Video has quality, tatizo matukio na location, dancers, extras hawakukaa poa kufanya video iwe bora ya kumfanya mtu atake kuangalia zaidi ya mara moja. Hata hivyo big up huja haribu sana Madee

Spata Seif

Yaan video yakishamba kweli ogopa kumbe hajui. Hata location za nyimbo kama hzo mbora ungefanyia kwa nisher&adam video gani sasa uwe poteza pesa za bure yaan naipa dislike utumbo mtupuu

mtoto wa Seif

video bayaaaaaaaaaaaaaaaaa yani mbayaaaaaaaa sikutegemea kabisa umebugi kinomaaaaaaaaaaaa bora ungefanya na nisher we jamaa yan hawa opoga vd za wasanii wao wakenya ni nzuri kuliko za wa tz mnazo watengenezea mfno ile ya ommy dimpoz yan duh pole madee
Steven Makwaba
Sio nzur kusema ukwel yaan ni tofauti na vile nlivyotegemea…
Salma Ding’oh • Western training college
video mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa knm,yaan haujautendea haki huu wimbo.kama vp toa nyingine ila hii umebuki tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ramadhani Yusuph • Dar es Salaam, Tanzania
Madee ogopa wamekupiga changa bro video mbaya hakuna kipya bora ungefanya na adam juma kiukwel umechemka kaka jipange kama vp
Enock Daniel • Works at Artist/Student • 101 subscribers
ooh! its a bad video ever u need to repeat it again nilitarajia a big video from u but umetuangusha
Abdallah Samata Jr. • IT Programmer at Samata investment group inc
MADEE cjui utakujaga kutoa Video nzuri we jama khaa…Video hii hata zile za Kwaya nzuri
Novee Getleman Hermany • Works at Student
kwA mana hata#madee kaliwA mtonyo wAke..! akumuona #nisher”

Leah Tsere • Top Commenter • University of Dar es Salaam

Rubbish

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...