PICHA:DIAMOND AWAPELEKA INTERNATONAL SCHOOL WATOTO WALIOSHINDA KUCHEZA NGOLOLO.




haya ni maneno  machache aliyo yaandika Diamond Platnumz kupitia account yake ya facebook.
Kama unakumbukumbu nzuri wakati nafanya tamasha langu la Christmass na Ngololo niliuliza mtoto atakae cheza vizuri Ngololo na kushinda nimpe zawadi gani?...na wengi walisema Nimuendeleze kielimu.... Hawa ndio washindi wetu walioshinda siku ile, ambao siku ya leo niliwapeleka Rasmi katika Shule ya East Africa International School iliyopo Mikocheni Dar es salaam ili waanze Masomo yao...Niliona ni vyema kama mtoto yupo shule ya kawaida nimuhamishe international school ili niweze kumsaidia elimu bora zaidi...Niushkuru pia uongozi Mzima na wanafunzi wa Shule ya East Africa International School kwa kuwapokea vizuri

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...