SOMA HAPA AKAUNTI FEKI YA "BONGE LA NYAU" ILIVYOAMTUKAKA NA KUMKASHIFU DIAMOND JUU YA ALIKIBA.

akaunti hii iliyokuwa ya bonge la nyau iliyoibiwa na wajanja wa mitandao wameitumia akaunti hiyo kumtukana na kumkashifu msanii Diamond kutokana juu ya mwanamziki mwenzake wabongo fleva alikiba.
pia baada ya msanii ponge la nyau kuiona akaunti yake  iliyoibiwa imeandikwa habari hiyo aliamua kufunguka kwa comment kila nyingi ndani ya status iyo,.. huku baadhi ya mashabiki wakimpa support kutokana na kitendo alichifanyiwa bonge la nyau na wengine wakiendelea kumponda diamond pasipo kujua.



0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...