TAZAMA HAPA LIST YA NCHI ZENYE AMANI DUNIANI UJUE TANZANIA MESHIKA NAFASI YA NGAPI?!! (UNAFIKIRI IRAQ INAWEZA KUWA YA NGAPI)



  1. Iceland
  2. Newzealand
  3. japan
  4. Denmark
  5. Jamhuri ya check
  6. Austria
  7. Finland
  8. Canada
  9. Norway
  10. Slovenia


Ambazo ziko chini kabisa ni


  1. Somalia
  2. Iraq
  3. Sudan
  4. Afghanistan
  5. Jamhuri ya watu wa Korea
  6. Jamhuri ya watu wa Congo
  7. Urusi
  8. Pakistan
  9. Israel
  10. Afrika ya kati


*Tanzania iko nafasi ya 56
Angalia Orodha ndefu.


Country2013 GPI Score2013 Rank2012 GPI score2012 GPI rank
Iceland1.1611.111
Denmark1.2121.242
New Zealand1.2431.242
Canada1.3181.324
Japan1.2961.335
Austria1.2541.336
Ireland1.37121.336
Slovenia1.37131.338
Finland1.3071.359
Switzerland1.2751.3510
Belgium1.34101.3811
Qatar1.48191.4012
Czech Republic1.40141.4013
Sweden1.3291.4214
Germany1.43151.4215
Portugal1.47181.4716
Hungary1.52231.4817
Norway1.36111.4818
Bhutan1.49201.4819
Malaysia1.57291.4820
Mauritius1.50211.4921
Australia1.44161.4922
Singapore1.44161.5223
Poland1.53251.5224
Spain1.56271.5525
Slovakia1.62331.5926
Taiwan1.54261.6027
Netherlands1.51221.6128
United Kingdom1.79441.6129
Chile1.59311.6230
Botswana1.60321.6231
Romania1.58301.6332
Uruguay1.53241.6333
Vietnam1.77411.6434
Croatia1.57281.6535
Costa Rica1.76401.6636
Laos1.72391.6637
Italy1.66341.6938
Bulgaria1.66341.7039
France1.86531.7140
Estonia1.71381.7241
Korea, South1.82471.7342
Lithuania1.78431.7443
Argentina1.91601.7644
Latvia1.77411.7745
United Arab Emirates1.68361.7846
Kuwait1.70371.7947
Mozambique1.91611.8048
Namibia1.81461.8049
Ghana1.90581.8150
Zambia1.83481.8351
Sierra Leone1.90591.8652
Lesotho1.84491.8653
Morocco1.90571.8754
Tanzania1.89551.8755
Burkina Faso2.06871.8856
Djibouti1.92631.8856
Mongolia1.92641.8858
Oman1.81451.8959
Malawi1.98741.8960
Panama1.89561.9061
Jordan1.86521.9062
Indonesia1.88541.9163
Serbia1.91621.9264
Bosnia and Herzegovina1.97711.9265
Albania1.96691.9366
Moldova1.98741.9366
Macedonia2.04791.9468
Guyana1.96701.9469
Cuba1.92651.9570
Ukraine2.241111.9571
Tunisia2.00771.9672
Cyprus1.84491.9673
Gambia2.09931.9674
Gabon2.00761.9775
Paraguay2.06841.9776
Greece1.96681.9877
Senegal2.06851.9978
Peru2.261132.0079
Nepal2.06822.0080
Montenegro1.98732.0181
Nicaragua1.93662.0181
Brazil2.05812.0283
Bolivia2.06862.0284
Ecuador2.06832.0385
Swaziland2.07882.0385
Equatorial Guinea2.07892.0487
United States2.13992.0688
China2.141012.0689
Dominican Republic2.10942.0790
Bangladesh2.161052.0791
Guinea2.271162.0792
Papua New Guinea2.13992.0893
Trinidad and Tobago2.07902.0894
Angola2.151022.1095
Guinea-Bissau2.431322.1095
Cameroon2.191082.1197
Uganda2.181062.1298
Tajikistan2.281182.1299
Madagascar2.07902.1299
Liberia2.05802.13101
Mali2.351252.13102
Sri Lanka2.231102.14103
Congo2.181072.15104
Kazakhstan2.03782.15105
Saudi Arabia2.12972.18106
Haiti2.08922.18107
Cambodia2.261152.21108
Belarus2.12962.21109
Uzbekistan2.331242.22110
Egypt2.261132.22111
El Salvador2.241122.22111
Jamaica2.271172.22113
Benin2.161042.23114
Armenia2.12982.24115
Niger2.361272.24116
Turkmenistan2.151032.24117
Bahrain2.11952.25118
Rwanda2.441352.25119
Kenya2.471362.25120
Algeria2.281192.26121
Eritrea2.291202.26122
Venezuela2.371282.28123
Guatemala2.221092.29124
Mauritania2.331222.30125
Thailand2.381302.30126
South Africa2.291212.32127
Iran2.471372.32128
Honduras2.331232.34129
Turkey2.441342.34130
Kyrgyzstan2.391312.36131
Azerbaijan2.351262.36132
Philippines2.371292.42133
Cote d' Ivoire2.731512.42134
Mexico2.431332.44135
Lebanon2.581422.46136
Ethiopia2.631462.50137
Burundi2.591442.52138
Myanmar2.531402.52139
Zimbabwe2.701492.54140
Georgia2.511392.54141
India2.571412.55142
Yemen2.751522.60143
Colombia2.631472.62144
Chad2.491382.67145
Nigeria2.691482.80146
Libya2.601452.83147
Syria3.391602.83147
Pakistan3.111572.83149
Israel2.731502.84150
Central African Republic3.031532.87151
Korea, North3.041542.93152
Russia3.061552.94153
Congo, Democratic Republic of3.081563.07154
Iraq3.241593.19155
Sudan3.241583.19156
Afghanistan3.441623.25157
Somalia3.391613.39158


0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...