Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Monday, February 17, 2014

VANESSA MDEE ANAKUJA NA KIPINDI KIPYA CHA TV KITAKACHOITWA "THE ONE SHOW" SOMA HAPA ZAIDI



Vanessa Mdee

Mwanadada Vee Money sasa anatarajiwa kuonekana katika kituo kipya cha televisheni, Tv1 na atakuwa anaongoza talk show mpya kabisa itakayojulikana kwa jina la 'The One Show'. 

Vanessa amesema show hiyo itakuwa ikiwahoji watu maarufu katika tasnia ya burudani nchini kuanzia wasanii wa muziki, filamu na wengineo.

Vee amesema tayari wameanza kurekodi vipindi na show itaanza kuruka mwezi ujao.

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages