Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Monday, March 17, 2014

HUYU NDIYE MBUNGE WA CHADEMA AKIWA HOSPITALI BAADA YA KUPIGWA NA VIJANA WASIOJULIKANA AKITUHUMIWA KUTOA RUSHWA HUKO KALENGA.

Mwenyekiti Mbowe akisikiliza maelezo kutoka kwa Mbunge wa Kawe (CHADEMA), Halima Mdee, namna ambavyo Mbunge Rose Kamili alikuwa akiendelea kupata matibabu katika hospitali hiyo.

Mbunge wa hadema anayedaiwa kupigwa na vijana ambao bado hawajajulikana jana ila habari zinasema ni vijana wa ccm baada ya kumtuhumu anatoa rushwa…

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages