MSIKILIZE GOSSIP COP SUDDY BROWN BAADA YA WEMA KUWAKUTA DIAMOND NA VICTORIA KIMANI.




Dimpoz 2Gossip cop Soudy Brown wa U heard ya XXL Clouds FM alizipata stori kutoka kwa shuhuda kwamba jana March 13 2014 kulitokea ugomvi studio baada ya Ommy Dimpoz kupost picha akiwa studio na Diamond na mwimbaji Mkenya Victoria Kimani ambae amewahi kuingia kwenye headlines kwamba ana uhusiano wa kimapenzi na Diamond.
Shuhuda anasema tatizo lilikuja baada ya video hiyo kusambaa na kumbe Diamond hakumuaga mpenzi wake Wema kwamba angekua studio na Victoria, hapo ndio Wema anadaiwa kwenda na kufanya fujo studio.
Dimpoz 1
Bonyeza play hapa chini upate kisa kizima
Kama unataka kuwa karibu na kila tukio jiunge na millardayo.com na kuwa mwanafamilia kwa kujiunga kwenye twitter instagram na facebook kwa jina hilohilo la @millardayo

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...