Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Friday, April 25, 2014

BAADA YA DIAMOND KUHAHA KUTAFUTA COLLABO NA BEYONCE, HIVI NDIVYO ALIVYOJIBIWA.



Hii Habari nimeisoma katika Gazeti moja Jana kuwa Diamond anahangaika kuwasiliana na Beyonce ili wafanye Wimbo Pamoja , Inasemekana Diamond alitafuta Number ya Beyonce kwa bahati nzuri akaipata na kumpigia simu na kumweleza anachotaka ila Beyonce akamkatiza na Kumuuliza huna Manager ? na Kisha kukata simu ..kwani Maswala ya Kazi Kwake lazima yapitie kwa Manager akiwa na Maana kuwa Manager wa Diamond Awasiliane na Manager wa Beyonce ndio Waanzia hapo kama kikieleweka poa , Mhh Goodluck Brother kama ni kweli na Ufuate Protocol

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages