FAIDA YA MAKALIO MAKUBWA KWENYE TENDO LA NDOA



1. Makaliomakubwa hunisaidia kujua kama mwenzi wangu amefika orgasm, mfano ikitokeana hit Doggie basi wakati wa orgasm (most of girls) makalio huwayanatikikisa (twitch, fasciculate ) ambayo huwa inaambatanana miguno ya kimhaba inayo fifia ambayo kabla ya hapo huwa ya sautikubwa... hii unifanya nijue what to next kumzidishiautamu zaidi. Hii kitu inakuwa ngumu kunotice kwa msichana ambaye nimwembamba just have to relay from other signs



2.Makalio makubwa huwa yananifanya iwe rahisi kwangu kuyashika (grab) especially wakati wa doggie.ikizingatiagym imekubali na kifua na mabega yametanuka ( shoulder to shoulerdistance ni kubwa). itaniwia ngumu sana kama msichana an mwili mdogo namakalio yake pia

3. msichana mwenye makalio makubwa obvious atakuwa na nyama nyama kwenyemapaja hii nyama nyama zinakuwa na act kama chock absober na kucushion ile hiting force ,especially when adrenaline na sympathetic flow is atpeak and se,x is becoming hardcore, katika situation hiii , kimbau mbau anawezateguka nyonga. if ur not doing that smoothly.

4 Makalio makubwa yana yanasaidia kutengeneza ile NUMBER 8 ya
mwili,mfano ukutane na msichana makalio makubwa na ni mtu wa mazoezi hana na mikunjoya kunenepa mgongoni na tumboni , and ur hitting doggie, ukitazama her PERFECTARCH from the behind to the the dorsal neck yaani ni fullHamasa.

Kwa kumalizia siwabagui na kuwanyanyapaa wasichana wembamba, kwani kwenye hayamambo siku zote ni combinatin ya vitu vingi. Wembamba nao wana vituadimu.. Its just me from what i ahave been experiencing....
What always blow my mind away ni pale slim cute girl gives blowjob . alwaysfeels perfectly accomodated


Am not intending kukufanya uweMKWALE.. Engage in se,xual activities responsibly.....

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...