WILLIAM MTITU AMSHUSHIA MANENO YA KASHFA FLORA MBASHA INSTAGRAM. SOMA HAPA.

Msanii wa filamu na mwongozaji, William Mtitu amemtumia ujumbe mzito mwanamuziki wa nyimbo za injili Flora Mbasha, akidai kuwa Flora amechangia kumwingiza matatizoni mume wake Mbasha.
Frora aliwa na
Kupitia ukurasa wa instagram wa Mtitu amesema:Ukiiangalia vizuri hii picha utagundua kitu katika macho ya Frola Mbasha kuna kitu nakiona kinejificha lakini sasa hivi kimeshajitokeza tayari…..hicho kitu ndicho kilichompeleka jera Mbasha na asipokuwa makini anaweza asiwe uraiani tena kama ulivyowatokea familia ya Nguza, namaanisha mzee Nguza na Papii Kocha wako wapi?, Kiukweli Frola una roho mbaya ya mwisho kabisa ilichanganyika na ukatili wa mwisho kabisa kiasi kwamba nashindwa kuelewa umeokoka nini wewe?, Eti umemrudia yesu?, yesu yupi huyu mnae mwabudu mimi au una yesu wako wewe na huyo Gwajima wako?.
Leo umemsahau Mbasha wewe ? Wakati alikuokata umechakaa wakati Mbasha dereva teksi leo wataka kumfunga ili iwe nini sasa, Mbasha akifungwa utapata faida gani wewe? Huyo mtoto akija kukuuliza baba yuko wapi utamwambiaje? Fine unaweza kujikaza ukamwambia yuko jera, je? akikuuliza nani alimshitaki utajibu nini ? Pia waweza kujikaza ukawataja hao wasichana mliowapandikiza, je? akiuliza wewe ulifanya jitihada gani baba asifungwe utasemaje?
Hapo auna jibu acha roho mbaya nenda kamtoe mara moja na mwende nyumbani mkaongee kama familia twajua uwezo huo unao , ili na yeye atafute hamsini zake kama wewe ulivyoamua kujisalimisha kwa Gwajima. Usije ukashangaa watu wakasusia kazi zako zote.
SOURCE : BONGO 5

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...