Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Thursday, July 31, 2014

NIPENI USHAURI: MWANAMKE AKINIVULIA NGUO, DUSHELELE LANGU HALISIMAMI, NISAIDIENI TAFADHALI?!!!!

Mie Nikipata Mwanmke yeyote hata awe mzuri kivipi akinivulia tu mgegedo hulala palepale na haisimami tena! tatizo hili limekuwa likitokea mara kwa mara kiasi kwamba nahisi nimechezewa! au ni tatizo la kisaikolojia? na nifanyeje ili liishe? Maana napata Aibu sana na kuonekana si Mwanaume Rijali nimeanza kusikia Maneno mtaani kuwa mimi ni Bwabwa...Naomba Ushauri
Advertisement

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages