SINTAH AFURAHISHWA BAADA YA DIVA KUPEWA MADONGO INSTAGRAM KWA KUJIFANANISHA NA YEYE. TAZAMA HAPA.


"Nashukuru sana wanajamii kwa kuiona hii thou I dn care mtu akonitukana kitu ambacho sivyo but mmenifurahisha
 Binafsi sio kiraru raru tuu but yeyote ambaye ni msanii yaan mtu anayefahamika na jamii akiandika utumbo tutaandika na akiandika mema pia tutaandika
Hiki ni chombo cha habari kama vingine eg magazeti,umeshawah kuona binafsi ktk insta,twitter,fb namuandika mtu??ama natoa habari ya mtu?? Anyway tynashukuru kwa kuwa we get paid for whatever we write here,na tunashukuru kiraru raru kwa kutuongezea viewers Mungu akujaalieeeee
 Lastly but not least pole kwa kufungiwa acc twitter keep on writting bulshit watafunga na IG,kwakuwa watu wamechoka na tabia zako ndo maana wameku report so kaa tafakari
Thanks msamaria mwema kwa kumpa makavu live" Says Sintah

0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...