Featured Posts

test

Breaking

Post Top Ad

Your Ad Spot

Friday, October 31, 2014

ALICHOKISEMA WOLPER BAADA YA "GAZETI LAMCHAFUA WOLPER NA UWOYA ETI WANATUMA PICHA ZA UTUPU KWA ALIKIBA


Gazeti Moja la Udaku leo limemchefua Mrembo Mwigizaji Jack Wolper Baada ya Kuandika  Wolper, Uwoya Wamgombea Ali Kiba Wamtumia Picha za Utupu Kumtega...

Jisomee Hapa :

Kama wewe ni Mshabiki wa Wolper Embu Toa Ushauri wako Hapo ni nini Afanye Dada Jack Wolper kuhusiana na Gazeti Hilo Kumchafua.

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages