DARVEL BLOG TUNAWATAKIA HERI YA MWAKA MPYA WA **2015**

 TUNAWATAKIA HERI YA MWAKA MPYA WA 2015 NA MUNGU AWABARIKI KATIKA KILA JAMBO,..NASI TUNASHUKURU KWA USHIRIKIANO WENU TANGU MWANZO HADI MWISHO WA MWAKA WA 2014, NA TUNAAHIDI KUFANYA MAMBO MAZURI NA MAKUBWA KATIKA MWAKA HUU WA 2015KWA KUWALETEA HABARI MBALIMBALI NDANI NA NJE YA NCHI ASANTE NA MUNGU AWABARIKI. AMEN
 TUNAWATAKIA HERI YA MWAKA MPYA WA 2015 NA MUNGU AWABARIKI KATIKA KILA JAMBA,..NASI TUNASHUKURU KWA USHIRIKIANO WENU TANGU MWANZO HADI MWISHO WA MWAKA WAELFU 2014, NA TUNAAHIDI KUFANYA MAMBO MAZURI NA MAKUBWA KATIKA MWAKA HUU WA 2015 KUWALETEA HABAR MBALIMBALI NDANI NA NJE YA NCHI ASANTE NA MUNGU AWABARIKI. AMEN


0 comments:

linkwithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...